Home / ਖ਼ਬਰਾਂ / ਹਨੀਪ੍ਰੀਤ ਦੀ ਜੇਲ੍ਹ ਚ ਹੋਈ ਸਿਹਤ ਖਰਾਬ, ਦੇਖੋ ਡਾਕਟਰਾਂ ਨੇ ਕੀ ਕਿਹਾ.. ਕੀ ਹੈ ਬੀਮਾਰੀ ਦੇਖ ਕੇ ਉੱਡ ਗਏ ਹੋਸ਼..!

ਹਨੀਪ੍ਰੀਤ ਦੀ ਜੇਲ੍ਹ ਚ ਹੋਈ ਸਿਹਤ ਖਰਾਬ, ਦੇਖੋ ਡਾਕਟਰਾਂ ਨੇ ਕੀ ਕਿਹਾ.. ਕੀ ਹੈ ਬੀਮਾਰੀ ਦੇਖ ਕੇ ਉੱਡ ਗਏ ਹੋਸ਼..!

ਬਾਬਾ ਰਾਮ ਰਹੀਮ ਦੀ ਧੀ, ਹਨੀਪ੍ਰੀਤ ਦੇ ਮਨ ਵਿਚ, ਹਰਰਾਜ ਕੁਝ ਨਵਾਂ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ. ਜਦੋਂ ਤੋਂ ਹਨੀਪ੍ਰੀਤ ਜੇਲ੍ਹ ਗਏ ਸਨ, ਉਦੋਂ ਤੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸਰੀਰ ਦੇ ਹਰ ਹਿੱਸੇ ਵਿਚ ਖਰਾਬ ਹੋਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਿਆ ਸੀ, ਪਰ ਹੁਣ ਹਨੀਪ੍ਰੀਤ ਦੀ ਜੇਲ੍ਹ ਦੀ ਦੇਖਭਾਲ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ. ਹਨੀਪ੍ਰੀਤ ਦੀ ਦੇਖਭਾਲ ਕਰਨਾ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੈ ਹਨੀਪ੍ਰੀਤ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਹਰਿਮਾਲੀਨ ਨੂੰ ਹਰ ਪਲ ਯਾਦ ਰੱਖਦੀ ਹੈ, ਅੰਬਾਲਾ ਦੀ ਕੇਂਦਰੀ ਜੇਲ੍ਹ ਵਿੱਚ ਕੈਦ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ, ਹਨੀਪ੍ਰੀਤ ਹਮੇਸ਼ਾ ਇੱਕਲੇ ਨੂੰ ਵੇਖਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਸਿਰਫ ਰਾਮ ਰਹੀਮ ਵੇਖਦਾ ਹੈ. ਕੈਨੀ ਵਰੇ ਗੁਰਮੀਤ ਰਾਮ ਰਹੀਮ ਸ਼ੈਡੋ ਵਿਚ ਰਹੇ ਹਨ. ਵਹ ਰਾਮ ਰਹੀਮ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਹਨੀਪ੍ਰੀਤ ਨਾਲ ਮੀਲਕਾਰ ਪਖੰਡ ਦਾ ਨਵਾਂ ਸਾਮਰਾਜ ਸਥਾਪਿਤ ਕੀਤਾ ਸੀ. ਹਰ ਕੋਈ ਅਤਿਆਚਾਰੀ ਦੇ ਕੰਢੇ ਤੇ ਖੜ੍ਹਾ ਹੈ. ਸੁਨੀਰਾ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਹਰਨੀਪ੍ਰੀਤ ਸਵੇਰੇ ਤੋਂ ਸ਼ਾਮ ਤੱਕ ਹਰ ਪਲ ਯਾਦ ਹੈ, ਗੁਰਮੀਤ ਰਾਮ ਰਹੀਮ ਨੂੰ ਯਾਦ ਕਰਦੇ ਹੋਏ.

In the mind of Honeypreet, daughter of Baba Ram Rahim, Hararaj has been doing something new. Ever since Honeypreet went to the jail, every part of his body has started spoiling, but now Honeypreet’s jail has been taken care of. It is very important to look after Honeypreet. Honeypreet says that she remembers Rahim every moment, imprisoned in Ambala’s Central Jail, Honeypreet is always seen all alone and only Ram Rahim is seen. Kainki Vare Gurmeet Ram Rahim has been in the shadow. Vahe Ram Rahim, who had set up a new empire of Milekar hypocrisy with Hanipreet. Everybody is standing on the brink of the oppressed. According to Suneera, Honeypreet is remembered for every moment from morning till evening, remembering Gurmeet Ram Rahim.

ਹਨੀਪ੍ਰੀਤ ਦੇ ਮਨ ਵਿਚ ਰਾਮ ਰਹੀਮ ਸਿਰਫ ਰਾਮ ਰਹੀਮ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਕਰਦਾ ਹੈ. ਹਨੀਪ੍ਰੀਤ ਦੇ ਰਾਮ ਰਹੀਮ ਕੋਈ ਚੀਜ਼ ਨਹੀਂ ਜੋ ਕੁਝ ਦਿਖਾਈ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਕੁਝ ਵੀ ਨਹੀਂ ਦਿਖਾਉਂਦਾ. ਅਰਥਾਤ ਹਨੀਪ੍ਰੀਤ ਦੀ ਦਿਮਾਗ ਦੇ ਰਸਾਇਣ ਦੇ ਦਿਮਾਗ ਚੱਲ ਰਹੇ ਹਨ, ਮਨੋਵਿਗਿਆਨੀ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਹਨੀਪ੍ਰੀਤ ਲਾਕਚਾ ਨਾਂ ਦੀ ਬਿਮਾਰੀ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ. ਪਰ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਕਿੰਨੇ ਲੋਕ ਹਨੀਪ੍ਰੀਤ ਕੈਮਲਾਮੀ Labecha ਨਾਮ ਦੀ ਬਿਮਾਰੀ ਦੇ ਸ਼ਿਕਾਰ ਬਣ ਗਏ ਹਨ. ਮਨੋਵਿਗਿਆਨਕ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਕਰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਜਦੋਂ ਵਿਅਕਤੀ ਵਾਰ-ਵਾਰ ਦੁਹਰਾਉਂਦਾ ਹੈ ਜਾਂ ਇੱਕੋ ਗੱਲ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਕਰਦਾ ਹੈ. ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ, ਦਿਮਾਗ ਅੰਦਰ ਰਹਿ ਰਹੇ ਰਸਾਇਣ ਦਿਮਾਗ ਨੂੰ ਛੱਡਣ ਲਈ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਹੈ. ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ, ਦਿਮਾਗ ਦੀਆਂ ਰੀਲੀਜ਼ਾਂ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸਮੱਸਿਆ ਹੈ, ਅਤੇ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ, ਇੱਕ ਵਿਅਕਤੀ ਇੱਕ ਬਿਮਾਰੀ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੈ ਜਿਸਨੂੰ ਰਸਾਇਣਕ ਇਨਫੈਕਸ਼ਨ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ. ਅਜਿਹੇ ਹਾਲਾਤਾਂ ਵਿੱਚ, ਦਸਤ ਵਾਲੇ ਮਰੀਜ਼ਾਂ ਦਾ ਇਲਾਜ ਕਰਨਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਪਰ ਮਰੀਜ਼ ਦੇ ਗਿਰੀਦਾਰਾਂ ਨੂੰ ਭੇਜਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ.

ਹਰਨੇਪ੍ਰੀਤ ਰਾਮ ਰਹੀਮ ਨੂੰ ਯਾਦ ਕਰਦੇ ਹੋਏ, ਜੋ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸੁਤਾਰੇ ਦੇ ਨਾਲ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ, ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ. ਹਨੀਪ੍ਰੀਤ ਦੀ ਜੀਭ ‘ਤੇ, ਪਾਪਜੀ ਅਤੇ ਡੇਰਾ ਸੱਚਾ ਸਾਦਾ ਦੇ ਨਾਂ ਹਨ. ਇਹ ਵੀ ਇਹ ਮੰਨਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਵਿਅਕਤੀ 24 ਘੰਟਿਆਂ ਦਾ ਸ਼ਾਲ ਦੀ ਸੋਟੀ ਨਾਲ ਲਪੇਟਦਾ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਉਸ ਦੇ ਹਿਲੇ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਣਾ ਔਖਾ ਹੈ. ਪਰ ਹਨੀਪ੍ਰੀਤ ਨੂੰ ਕੀ ਪਤਾ ਸੀ ਕਿ ਉਸ ਨੂੰ ਜੇਲ੍ਹ ਦੀ ਹਵਾ ਜਲਾਉਣੀ ਪਵੇਗੀ? ਉਸਨੂੰ ਰਾਮ ਰਹੀਮ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਣਾ ਪੈਣਾ ਸੀ, ਪਰ ਜਦੋਂ ਹਨੀਪ੍ਰੀਤ ਦੇ ਪਿਆਰੇ ਪਿਤਾ ਨੂੰ ਇਹ ਵੀ ਪਤਾ ਸੀ ਕਿ ਉਸ ਦਾ ਪਾਪ ਪੰਘਰ ਨੂੰ ਭਰਨ ਵਾਲਾ ਸੀ. ਪਰ ਕੈਦੀ ਕੈਦੀ ਹਨੀਪ੍ਰੀਤ ਦੀ ਮ੍ਰਿਤਕ ਦੇਹ ਨੂੰ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਹੈ.

ਸੁਏਟਰੇ ਦਾ ਇੱਕ ਵਧੀਆ ਮਿੱਤਰ ਹਨੀਪ੍ਰੀਤ ਨੇ ਜੇਲ੍ਹ ਵਿੱਚ ਵੱਡੀ ਸਾਜ਼ਿਸ਼ ਕਰਵਾਈ. ਹਨੀਪ੍ਰੀਤ ਨੇ ਗੁਰਮੀਤ ਰਾਮ ਰਹੀਮ ਨਾਲ ਰਹਿਣ ਅਤੇ ਉਸ ਦੇ ਨਾਲ ਰਹਿਣ ਦੀ ਇੱਕ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਈ ਸੀ. ਹਨੀਪ੍ਰੀਤ ਜੇਲ੍ਹ ਵਿਚ ਵੀ ਬਾਬਾ ਰਾਮ ਰਹੀਮ ਨਾਲ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਸਨ. ਹਨੀਪ੍ਰੀਤ ਨੇ ਰਾਮ ਰਹੀਮ ਨਾਲ ਰਹਿਣ ਲਈ ਜਾਅਲੀ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਵੀ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਸੀ. ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਸਪਸ਼ਟ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਹਨੀਫ੍ਰੀਤ ਰਾਮ ਰਹੀਮ ਦੀ ਸੇਵਾਦਾਰ ਹੈ. ਹਨੀਪ੍ਰੀਤ ਆਪਣੀ ਹਰ ਬਿਮਾਰੀ ਤੋਂ ਜਾਣੂ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਹਨੀਪ੍ਰੀਤ ਕੇ ਗੁਰਮੀਤ ਨਾਲ ਰਹਿਣਾ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੈ. ਕੁਝ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵੀ, Haneepreet ਦੀ ਸਾਜ਼ਿਸ਼ ਅਸਫਲ ਹੋਈ, ਅਤੇ ਅੰਬਾਲਾ ਕੇਂਦਰੀ ਜੇਲ੍ਹ ਵਿੱਚ, ਹਨੀਪ੍ਰੀਤ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਲਈ, ਉਸ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਸੀ. ਫਿਰ ਹਨੀਪ੍ਰੀਤ ਨੇ ਰਾਮ ਰਹੀਮ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਘਰੋਂ ਮਿਲਣ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕੀਤੀ. ਪਰ ਹੁਣ ਹਨੀਪ੍ਰੀਤ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ਜੇਲ੍ਹ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਰਹਿ ਗਈ ਹੈ. ਦਖੋ ਏਹ ਵਾਇਰਲ ਵੀਡੀਓ ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *