Home / ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ / ਜਲੰਧਰ ਦੂਰਦਰਸ਼ਨ ਦੇ ਖਬਰਾਂ ਵਾਲੇ ਅੰਕਲ ਯਾਦ ਹੈ ਤਾ ਫੋਟੋ ਤੇ ਕਲਿਕ ਕਰਕੇ ਲਾਇਕ ਕਰੋ

ਜਲੰਧਰ ਦੂਰਦਰਸ਼ਨ ਦੇ ਖਬਰਾਂ ਵਾਲੇ ਅੰਕਲ ਯਾਦ ਹੈ ਤਾ ਫੋਟੋ ਤੇ ਕਲਿਕ ਕਰਕੇ ਲਾਇਕ ਕਰੋ

ਨਿਊਜ਼ ਰੀਡਰ ਰਮਨ ਕੁਮਾਰ ਜਲੰਧਰ ਜੀਵਨੀ – ਇਹ ਖਬਰ ਰੀਡਰ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਸਾਰਿਆਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਬਚਪਨ ਵਿੱਚ ਵੇਖਿਆ ਹੈ. ਲੋਕ ਇਸ ਨੂੰ ਖਬਰ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਉਸ ਬਾਰੇ ਜਾਣਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਇਸਨੂੰ ਦੇਖੋ ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ.

ਦੋਸਤਾਂ ਅੱਜ ਮੈ ਉਸ ਮਹਾਨ ਸ਼ਾਹਸਿਯਤ ਦੇ ਬਾਰੇ ਦਸਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹਾਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਨਿਊਜ਼ ਰੀਡਰ ਬਹੁਤ ਜਾਂਦਾ ਪ੍ਰਸਹਿਦੀ ਹਾਸਲ ਕੀਤੀ ਤੇ ਓਹਨਾ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਖਬਰਾਂ ਵਾਲੇ ਅੰਕਲ ਦੇ ਨਾਮ ਨਾਲ ਜਾਣਦੇ ਹਨ ਜੇ ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਡਾ ਜਨਮ 1999 ਤੋਂ ਪਹਿਲਾ ਹੋਇਆ ਤੁਸੀਂ ਦੂਰਦਰਸ਼ਨ ਤੇ ਖਬਰਾਂ ਪੜ੍ਹਦੇ ਸੁਣਿਆ ਹੋਏਗਾ ਸੋ ਦੋਸਤੋ ਜਦੋ ਅਸੀਂ ਬਚਪਨ ਵਿਚ ਸੀ ਅਸੀਂ ਵੀ ਕਿ ਸਾਰੀ ਦੁਨੀਆ ਦੂਰਦਰਸ਼ਨ ਤੇ ਓਹਨਾ ਦੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸੁਣਦੀ ਸੀ.

ਓਹਨਾ ਦੀ ਅਵਾਜ ਦੇ ਅੱਜ ਵੀ ਬਹੁਤ ਲੋਕ ਫੈਨ ਨੇ 1999 ਤੋਂ ਪਹਿਲਾ ਇਹ ਅਕਸਰ ਹੀ ਹੁੰਦੇ ਚਰਚਾ ਵਿਚ ਹੁੰਦੇ ਸੀ ਜਦ ਅੰਟੀਨਾ ਹੁੰਦੇ ਸੀ ਅੱਜ ਕਲ ਤਾ ਕੇਬਲ ਡਿਸ਼ ਦਾ ਜਮਾਨਾ ਆ ਗਿਆ ਸੋ ਦੋਸਤਾਂ ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲੈਣ ਲਾਏ ਕਿਥੇ ਰਹਿੰਦੇ ਨੇ ਜਨਮ ਘਰ ਕਿ ਕਰਦੇ ਸਾਰੀ ਜਾਣਕਰੀ ਲੈਣ ਲਈ ਨੀਚੇ ਦਿਤੀ ਵੀਡੀਓ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਓ ਧਨਵਾਦ

ਮੈਨੂੰ ਪੂਰਾ ਯਕੀਨ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੇ ਆਰਟੀਕਲ ਦੇਖਿਆ ਤੇ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ ਹੋਏਗਾ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਸਾਈਟ ਤੇ ਪੋਸਟ ਵੇਖਣ ਅਤੇ ਪੜਣ ਲਈ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ . ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਇਸ ਸਮੱਗਰੀ ਲਈ ਕੋਈ ਕਾਪੀਰਾਈਟ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਇਹ ਪੋਸਟ ਯੂ ਟਿਊਬ ਅਤੇ ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਤੋਂ ਲਈ ਗਈ ਹੈ. ਜੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਦੀ ਕਾਪੀਰਾਈਟ ਮਿਲਦੀ ਹੈ ਸਾਨੂ ਫਿਰ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ ਜਾਂ ਸਾਡੇ ਤੇ ਦਾਅਵਾ ਕਰੋ. ਸਾਨੂ ਮੈਸਜ ਵੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਓ ਅਸੀਂ ਪਹਿਲਾਂ ਜਿੰਨੀ ਜਲਦੀ ਹੋ ਸਕੇ ਪੋਸਟ ਨੂੰ ਡਿਲੀਟ ਕਰ ਦਵਾਂ ਗੇ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਚੰਗੀ ਅਸਲੀ ਪੋਸਟ ਦਿਖਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਅਤੇ ਜਾਅਲੀ ਖਬਰਾਂ ਪੋਸਟ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *