Home / ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ / ਹੱਥਾਂ ਦੇ ਆਹ ਪੁਆਇੰਟ ਦੱਬਣ ਨਾਲ ਸਿਰਫ਼ 5 ਮਿੰਟ ਵਿੱਚ ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਦਵਾਈ ਦੇ ਆਵੇਗੀ ਰਾਤ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਨੀਂਦ

ਹੱਥਾਂ ਦੇ ਆਹ ਪੁਆਇੰਟ ਦੱਬਣ ਨਾਲ ਸਿਰਫ਼ 5 ਮਿੰਟ ਵਿੱਚ ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਦਵਾਈ ਦੇ ਆਵੇਗੀ ਰਾਤ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਨੀਂਦ

ਹੱਥਾਂ ਦੇ ਆਹ ਪੁਆਇੰਟ ਦੱਬਣ ਨਾਲ ਸਿਰਫ਼ 5 ਮਿੰਟ ਵਿੱਚ ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਦਵਾਈ ਦੇ ਆਵੇਗੀ ਰਾਤ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਨੀਂਦ ਅਨਿੰਦ੍ਰਾ ਜਾਂ ਨੀਂਦ ਨਾ ਆਉਣਾ………ਨੀਂਦ ਨਾ ਆਉਣ ਦੇ ਰੋਗ ਦਾ ਇੱਕ ਕਾਰਨ ਨਰਵਸ ਸਿਸਟਮ ਦੀ ਗੜਬੜੀ ਹੋਣਾ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ |ਨੀਂਦ ਨਾ ਆਉਣ ਦੇ ਕਈ ਕਾਰਨ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ ਜਿਵੇਂ -ਚਿੰਤਾ ,ਤਣਾਵ ਅਤੇ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਬਿਮਾਰੀ ਦਾ ਹੋਣਾ ਜਿਵੇਂ ਬਲੱਡ ਪ੍ਰੈਸ਼ਰ ਜਾਂ ਫਿਰ ਦਰਦ ,ਪਰ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਥਾਈ ਅਤੇ 100% ਪ੍ਰਭਾਵੀ ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਨੁਕਸਾਨ ਦੇ ਇਸਦਾ ਹੱਲ ਦੱਸਾਂਗੇ |ਇਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹੇ ਨੀਂਦ ਆਵੇਗੀ ਕਿ ਜਿਸ ਪਾਸੇ ਸੌਂਵੋਗੇ ਉਸ ਪਾਸੇ ਹੀ ਤੁਹਾਡਾ ਸਵੇਰਾ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ ਅਰਥਾਤ ਰਾਤ ਕੱਦ ਖਤਮ ਹੋਈ ਅਤੇ ਕਦ ਸਵੇਰਾ ਹੋਇਆ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਤਾ ਵੀ ਨਹੀਂ ਲੱਗੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਪ੍ਰਯੋਗ ਨਾਲ ਅਜਿਹੀ ਆਰਾਮਦਾਇਕ ਨੀਂਦ ਆਵੇਗੀ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਦੇ ਨਾ ਆਈ ਹੋਵੇ |ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਇਸ ਪ੍ਰਕਿਰਤਿਕ ਪ੍ਰਯੋਗ ਦੇ ਬਾਰੇ |ਲੱਛਣ…..ਅੱਖਾਂ ਦਾ ਲਾਲ ਹੋਣਾ ,ਅੱਖਾਂ ਵਿਚ ਨੀਂਦ ਭਰੀ ਹੋਣਾ ,ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੰਮ ਵਿਚ ਮਨ ਨਾ ਲੱਗਣਾ ਆਦਿ ਅਨਿੰਦ੍ਰਾ ਰੋਗ ਦੇ ਲੱਛਣ ਹੁੰਦੇ ਹਨ |ਉਪਚਾਰ………ਰੋਗੀ ਨੂੰ ਰਾਤ ਨੂੰ ਜਲਦੀ ਐਕਯੂਪ੍ਰੈਸ਼ਰ ਨਾਲ ਉਪਚਾਰ ਕਰਨ ਦੇ ਲਈ ਹੱਥ ਦੇ ਗੁੱਟ ਦੇ

ਕੋਲ ਅਤੇ ਮੋਢੇ ਨਾਲ ਛਾਤੀ ਦੇ ਕੋਲ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀਬਿੰਬ ਬਿੰਦੂਆਂ ਉੱਪਰ ਪ੍ਰੈਸ਼ਰ ਦੇ ਕੇ ਸੌਂ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ |ਰੋਗੀ ਦੇ ਨਰਵਸ ਸਿਸਟਮ ਅਤੇ ਪਾਚਣ ਤੰਤਰ ਸੰਬੰਧਿਤ ਕੇਂਦਰ ਬਿੰਦੂਆਂ ਉੱਪਰ ਪ੍ਰੈਸ਼ਰ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ |ਜੇਕਰ ਅਨਿੰਦ੍ਰਾ ਰੋਗ ਦਾ ਕਾਰਨ ਮਨੋਵਿਗਿਆਨਿਕ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਕਿਸੇ ਚੰਗੇ ਡਾਕਟਰ ਤੋਂ ਸਲਾਹ ਲੈਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ | ਐਕਯੂਪ੍ਰੈਸ਼ਰ ਚਕਿਤਸਾ ਨਾਲ ਉਪਚਾਰ ਕਰਨ ਦੇ ਲਈ ਹੱਥ ਅਤੇ ਗੁੱਟ ਦੇ ਕੋਲ ਮੋਢੇ ਤੋਂ ਛਾਤੀ ਦੇ ਕੋਲ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀਬਿੰਬ ਬਿੰਦੂਆਂ ਉੱਪਰ ਪ੍ਰੈਸ਼ਰ ਦੇਣ ਨਾਲਅਤੇ ਪੈਰਾਂ ਦੇ ਤਲਿਆਂ ਤੋਂ ਉੱਪਰ ਅਤੇ ਤਲਿਆਂ ਦੇ ਕੋਲ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀਬਿੰਬ ਬਿੰਦੂਆਂ ਉੱਪਰ ਪ੍ਰੈਸ਼ਰ ਦੇਣ ਨਾਲ ਰੋਗੀ ਦਾ ਅਨਿੰਦ੍ਰਾ ਰੋਗ ਹੌਲੀ-ਹੌਲੀ ਕੁੱਝ ਹੀ ਦਿਨਾਂ ਵਿਚ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ |ਪ੍ਰੈਸ਼ਰ ਰੋਗੀ ਦੀ ਸਹਿਣਸ਼ਕਤੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਕੁੱਝ ਸੈਕਿੰਡ ਦੇ ਲਈ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ |

Share

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *